Laptop LG Gram 14ZD980-G.AX52A5 (14" FHD/i5-8250U/8GB/UHD 620/Free DOS/1 kg)
Giá: 26,320,000 (Giá đã bao gồm VAT)
Số lượng:
Thông số kỹ thuật
Laptop LG 14ZD980-G.AX52A5 (I5-8250U) (Trắng)
- CPU: Intel Core i5-8250U ( 1.6 GHz - 3.4 GHz / 6MB / 4 nhân, 8 luồng )
- Màn hình: 14" IPS ( 1920 x 1080 ) , không cảm ứng
- RAM: 1 x 8GB Onboard DDR4 2400MHz
- Đồ họa: Intel UHD Graphics 620
- Lưu trữ: 256GB SSD M.2 SATA
- Hệ điều hành: Free DOS
- Pin: 4 cell 72 Wh Pin liền , khối lượng: 1 kg
Sản phẩm tương tự
Thông tin chi tiết
Overview Laptop LG gram 14ZD980-G.AX52A5
Siêu gọn, siêu nhẹ
LG gram 14" & 995g
Overview Laptop LG gram 14ZD980-G.AX52A5 1
LG gram 14ZD980-G.AX52A5 siêu nhẹ chỉ 965 gram nhưng sở hữu màn hình lên tới 13,3 inch, điều mà các đối thủ cùng phân khúc khó đạt được, xứng đáng là một trong những chiếc máy tính xách tay nhẹ nhất trên thị trường. LG gram đã thiết lập nên tiêu chuẩn mới về tính cơ động tuyệt vời của máy tính xách tay.
Pin dùng trọn ngày với dung lượng 72Wh
Lên đến 22,5 giờ
Overview Laptop LG gram 14ZD980-G.AX52A5 2
Hiệu năng nhân đôi
Hiệu năng kép
Overview Laptop LG gram 14ZD980-G.AX52A5 3
Thưởng thức nội dung 4K hoàn hảo
CPU Thế hệ thứ 8 cải thiện 40%
Overview Laptop LG gram 14ZD980-G.AX52A5 4
Mạnh mẽ và siêu bền
Đạt chuẩn quân đội MIL-STD 810G
Overview Laptop LG gram 14ZD980-G.AX52A5 5
Kết nối đa năng
Overview Laptop LG gram 14ZD980-G.AX52A5 6
Trải nghiệm hình ảnh phong phú hơn với Màn hình IPS Full HD
Overview Laptop LG gram 14ZD980-G.AX52A5 7
Bàn phím đèn nền 2 mức bắt mắt
Trải nghiệm âm thanh đỉnh cao
Overview Laptop LG gram 14ZD980-G.AX52A5 11
LG gram 14ZD980-G.AX52A5 được trang bị công nghệ DTS Headphone: X thế hệ tiếp theo và đầu ra nâng cấp từ 1,0W lên 1,5W. Công nghệ này này mang đến trải nghiệm âm thanh ngập tràn với hiệu ứng âm thanh vòm tương đương âm thanh của rạp chiếu phim.