Workstation Dell Precision 7820 Tower XCTO Base 42PT78DW25
Giá: Liên hệ
Số lượng:
Thông số kỹ thuật
Precision 7820 Tower XCTO Base
Processor: Intel Xeon Silver 4112 2.6GHz, 3.0GHz Turbo, 4C, 9.6GT/s 2UPI, 8.25M Cache *Ram: DDR4-2400 1st/ 16GB (2x8GB) 2666MHz DDR4 RDIMM ECC *HDD: 2.5" 256GB SATA Class 20 Solid State Drive/ 3.5" 2TB 7200rpm SATA *Raid: SW RAID 0,1,5,10 *Optical: 8X DVD+/-RW Slimline *Graphics: NVIDIA Quadro P5000, 16GB, 4 DP, DL-DVI-D (7X20T)/ Dell Optical Mouse MS116 Black/ Dell Multimedia Keyboard KB216 Black (English) *OS: Windows 10 Pro for Workstations (up to 4 Cores) English/ 3Yr Keep Your Hard Drive / 3Yr ProSupport
Sản phẩm tương tự
Thông tin chi tiết
Model • Dell Precision Tower 7820 XCTO (42PT78DW25)
Bộ vi xử lý  Intel Xeon Silver 4112 2.6GHz, 3.0GHz Turbo, 4C, 9.6GT/s 2UPI, 8.25M Cache, HT (85W) DDR4-2400 1st
Chipset  Intel(R) C612 Chipset
Bộ nhớ ram • 16GB (2x8GB) 2666MHz DDR4 RDIMM ECC
Dung lượng ổ cứng • 2.5" 256GB SATA Class 20 Solid State Drive/ 3.5" 2TB 7200rpm SATA Hard Drive
Ổ quang •  8X DVD+/-RW Slimline
LAN • Integrated Intel AHCI SATA chipset controller (8x 6.0Gb/s), SW RAID 0,1,5,10
 Optional: Intel 10/100/1000 PCI Gigabit Networking card
Card đồ họa •  NVIDIA Quadro P5000, 16GB, 4 DP, DL-DVI-D (7X20T)
Kích thước • Height: 417.9 mm (16.45”) X Width: 176.5 mm (6.95”) X Depth: 518.3 mm (20.41”)