Laptop Dell Inspiron 5502A P102F002N5502A (I7-1165G7/ 8Gb/SSD 512Gb/ 15.6" FHD/MX330-2Gb)
Giá: 25,500,000 (Giá đã bao gồm VAT)
Giá trước đây 24,990,000 Tiết kiệm 0%
Số lượng:
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
Laptop Dell
Tên sản phẩm
Inspirion N5502A
Bộ vi xử lý
Bộ vi xử lý
Intel® Core™ i7-1165G7
Tốc độ
upto 4.70GHz, 4 cores 8 threads
Bộ nhớ đệm
12MB Cache
Bộ nhớ trong (RAM)
Dung lượng
8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz
Số khe cắm
Ổ cứng
Dung lượng
512GB M.2 PCIe NVMe SSD
Tốc độ vòng quay
Khe cắm SSD mở rộng
Ổ đĩa quang (ODD)
Không
Hiển thị
Màn hình
15.6-inch FHD (1920 x 1080) Anti-glare LED Backlight
Độ phân giải
Đồ Họa (VGA)
Card màn hình
 NVIDIA GeForce MX330 2GB GDDR5
Kết nối (Network)
Wireless
802.11ac 2x2 WiFi
LAN
Bluetooth
Bluetooth
Bàn phím , Chuột
Kiểu bàn phím
Bàn phím tiêu chuẩn - Đèn nền bàn phím
Chuột
Cảm ứng đa điểm
Giao tiếp mở rộng
Kết nối USB
2 USB 3.2 Gen 1
1 USB 3.2 Gen 2 Type-C™ (DP/PowerDelivery)
Kết nối HDMI/VGA
1 HDMI 1.4
Tai nghe
1 Headphone/Microphone Combo
Camera
720p at 30 fps HD camera, dual-array microphones
Card mở rộng
1 MicroSD Card Reader
LOA
2 Loa
Kiểu Pin
4 Cell, 53WHr
Sạc pin
Đi kèm
Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm
Windows 10 Home
Kích thước (Dài x Rộng x Cao)
Height: 14.15 mm – 17.9 mm x Width: 356.1 mm x Depth: 234.5 mm
Trọng Lượng
1.714 kg
Màu sắc
Bạc
Xuất xứ
Trung Quốc
Sản phẩm tương tự
Thông tin chi tiết
Laptop Dell Inspiron 5502A P102F002N5502A (I7-1165G7/ 8Gb/SSD 512Gb/ 15.6" FHD/MX330-2Gb/ Win10/ Silver/vỏ nhôm)
Bạn đang có nhu cầu tìm một laptop đồ họa kỹ thuật với hiệu năng mạnh mẽ nhưng mong muốn đó là một sản phẩm laptop mỏng nhẹ không cồng kênh, thì Laptop Dell Inspiron 5502A P102F002N5502A là một sự lựa chọn hợp lý.
Thiết kế hiện đại tinh tế
Dell Inspiron 5502A có thiết kế vỏ nhôm nguyên khối với các cạnh cắt kim cương sang trọng, nhẹ nhàng chắc chắn.
Thoải mái tận hưởng với màn hình rộng rãi 15 inch FHD đường viền hẹp đẹp mắt và mở rộng tỉ lệ màn hình trên thân máy giúp cho người dùng tập trung hơn vào công việc cũng như các nội dung đang trình chiếu trên màn hình.
Dễ dàng làm việc trong phòng tối, ban đêm hay những nơi thiếu sáng nhờ hệ thống đèn nền trên bàn phím của Inspiron 5502A.
Chiếc latop mỏng nhẹ của Dell sử dụng các thuật toán và gia tốc kế tiên tiến để Inspiron 5502A tự nhận vị trí đặt. Điều này cho phép nó điều chỉnh các cấu hình nhiệt của nó một cách thông minh với tình huống.
Cấu hình mạnh mẽ
Vì là một laptop đồ họa kỹ thuật nên Inspiron 5502A được trang bị những phần cứng có hiệu suất làm việc cao. Với bộ vi xử lý thế hệ thứ 11 mới nhất của Intel Core i7 1165G7 2.8Ghz Up to 4.7Ghz-12Mb mang đến khả năng phản hồi đáng kinh ngạc và đa nhiệm mượt mà, liền mạch. Card đồ họa VGA Nvidia Geforce MX330 2Gb DDR5 giúp bạn giải quyết các công việc đồ họa nặng hay cùng chiến đủ các tựa game online và offline với mức đồ họa từ thấp đến trung bình.
Kết nối an toàn thông minh
Kết nối đầy đủ
Inspiron 5502A được trang bị đầy đủ kế nối không dây Wifi và Bluetooth và các cổng kết nối vật lý khác