Máy In Brother DCP-L3560CDW | Máy In Brother Chính Hãng
Giá: 11,500,000 (Giá đã bao gồm VAT)
Số lượng:
Thông số kỹ thuật
Chức năng in
  • In 2 mặt tự động
  • Tốc độ in 26 trang/ phút
  • Chức năng in hai mặt tự động / Độ phân giải 2400 x 600dpi
Chức năng Copy
  • Tốc độ Copy 26 trang/phút / Độ phân giải 600 x 600dpi
  • Phóng to/thu nhỏ: 25% / 400%
Chức năng Scan
  • Tốc độ Scan (Đơn sắc/Đa sắc) 27/21 trang/phút / Độ phân giải 1200 x 1200dpi
Các tính năng khác
  • Khay giấy chuẩn 250 tờ / Khay giấy ra 150 tờ
  • Khay chứa giấy vào tự động ADF 50 tờ / Khe Nạp Giấy Thủ Công 1 tờ
  • Bảng điều khiển: Cảm ứng màu LCD 3.5”
  • Kết nối USB 2.0, LAN, Wifi Dual Band / Bộ nhớ 512MB
  • Mức tiêu thụ năng lượng (Printing / Deep Sleep): khoảng 560W / 10W
  • Mức độ tiếng ồn: LpAm = 47 dB(A)
  • Kích thước (WxDxH)410 x 444 x 401 mm / Trọng lượng (Kg): 20.2
Thông tin chi tiết
Giới Thiệu Về Máy In Brother DCP-L3560CDW
Máy In Brother DCP-L3560CDW là dòng máu in laser màu đa năng, máy sở hữu thời gian khởi động nhanh cho phép bạn ngay lập tức khởi động máy khi vừa bấm nút nguồn. Ngoài ra, với màn hình LCD cảm ứng 3.5” kết hợp với các nút bấm cơ cho phép máy hiển thị các chức năng một cách trực quan các chức năng đang vận hành, giúp người dùng dễ dàng theo dõi và thao tác. Bên cạnh đó, máy còn sở hữu một loạt các tính năng nổi bật như in, copy, scan giúp cho người sử dụng có thể tối ưu chi phí, với lại cơ chế hoạt động của Máy In Brother DCP-L3560CDW cũng giúp tiết kiệm điện năng tiêu thụ một cách đáng kể.