Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CVA-NK0246
Giá: 15,890,000 (Giá đã bao gồm VAT)
Số lượng:
Thông số kỹ thuật
  • CPU Intel Core i5-1335U (12MB Cache, up to 4.60GHz)
  • RAM 16GB DDR4 onboard
  • SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
  • Display 14.0 inch FHD (1920 x 1080), Anti-glare, 250 nit, NTSC 45%, 60Hz
  • VGA Intel UHD Graphics
  • Pin 3-Cell 42WHrs
  • Color Star Black (Đen)
  • FingerPrint
  • Weight 1.46 kg
  • OS No OS
Thông tin chi tiết
Giới Thiệu Chung Về Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CVA-NK0246
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CVA-NK0246 Với Bộ Vi Xử Lý Mạnh Mẽ
Bộ Nhớ RAM Đa Nhiệm Của Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CVA-NK0246
Ổ Cứng Tốc Độ Cao Của Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CVA-NK0246
Màn Hình Chất Lượng Sắc Nét Của Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CVA-NK0246
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CVA-NK0246 được tích hợp màn hình 14 inch Full HD với độ phân giải lên đến 1920 x 1080 dpi, đi kèm với đó là tần số quét 60 Hz và công nghệ chống chói giúp cho máy có thể hoạt động dưới những môi trường ánh sáng khác nhau nhưng vẫn giữ được chất lượng hiển thị sắc nét và trực quan nhất.