Laptop ASUS ExpertBook B1 B1402CVA-NK0104W
Giá: 11,990,000 (Giá đã bao gồm VAT)
Số lượng:
Thông số kỹ thuật
  • CPU: Intel Core i3-1315U (10M Cache, up to 4.5GHz, 6 cores)
  • Ổ cứng: 256GB M.2 2280 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
  • RAM: 8GB DDR4
  • VGA: Intel UHD Graphics
  • Màn hình: 14.0inch FHD(1920 x 1080) Anti-glare, 250nit, 45% NTSC, 60Hz
  • Pin: 3Cell 42WHrs
  • Cân nặng: 1.46 kg
  • Màu sắc: Đen
  • OS: Windows 11 Home
Thông tin chi tiết
Giới Thiệu Về Laptop ASUS ExpertBook B1 B1402CVA-NK0104W
Laptop ASUS ExpertBook B1 B1402CVA-NK0104W Với Bộ Vi Xử Lý Mạnh Mẽ
Laptop ASUS ExpertBook B1 B1402CVA-NK0104W Với Thanh RAM Đa Nhiệm
Laptop ASUS ExpertBook B1 B1402CVA-NK0104W Với Chiếc Màn Hình Full HD
Laptop ASUS ExpertBook B1 B1402CVA-NK0104W được lắp đặt một chiếc màn hình Full HD 14 inch với độ phân giải lên đến 1920 x 1080 dpi, đi kèm với đó là tần số quét 60 Hz đi cùng với công nghệ chống chói giúp máy có thể hiển thị và hoạt động ở nhiều môi trường ánh sáng khác nhau, vô cùng tiện dụng đối với người dùng.