Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0454W
Giá: 13,130,000 (Giá đã bao gồm VAT)
Số lượng:
Thông số kỹ thuật
  • CPU Intel Core i3-1215U (10MB Cache, up to 4.40GHz)
  • RAM 8GB DDR4 onboard
  • SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
  • Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 nit, NTSC: 45%, 60Hz
  • VGA Intel UHD Graphics
  • Pin 3Cell 42WHrs, 3S1P, Li-ion
  • Color Star Black (Đen)
  • FingerPrint
  • Weight 1.49 kg
  • OS Windows 11 Home
Thông tin chi tiết
Giới Thiệu Về Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0454W
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0454W Với Bộ Vi Xử Lý Mạnh Mẽ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0454W Với Thanh RAM Đa Nhiệm
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0454W Với Ổ Cứng SSD Tốc Độ Cao
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0454W Với Màn Hình Hiển Thị Sắc Nét
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0454W được trang bị chiếc màn hình 14.0 inch Full HD với độ phân giải lên đến 1920 x 1080 dpi, đi kèm với đó là tần số quét 60 Hz và công nghệ chống chói giúp cho máy dễ dàng hiển thị ở nhiều môi trường với cường độ ánh sáng khác nhau.